ข่าวประชาสัมพันธ์ 2
More from my site
ครอบครัวคุณยายนวล ไคขุนทด บ้านทัพรั้ง ม. 19 ได้บริจาคผ้าอ้อมสำเร็จรูปและกระดาษชำระ ขอให้ท่านและครอบครัวมีความสุขปราศจากโรคภัยตรายทั้งปวง
คุณรัฐนันท์ สิริศุภวัฒน์ ได้มีจิตเป็นสาธารณกุศลบริจาคเงินสด จำนวน 5,000 บาท เพื่อสมทบทุนซื้อครุภัณฑ์ทางการแพทย์ ให้แก่โรงพยาบาล ขอให้ท่านและครอบครัวมีความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรงครับ
สมัครงาน 2
กิจกรรม2
ขอขอบคุณคุณกำไล ดารดาษ บ้านศรีพัฒนา ม.15 ต.หนองหอย ที่ได้บริจาคน้ำดื่ม 17ลัง ให้กับโรงพยาบาลพระทองคำ ขอให้ท่านและครอบครัวของท่านมีสุขภาพร่างกายแข็งแรง
แพทย์อาสา ออกหน่วย