ขอขอบคุณคุณกำไล ดารดาษ บ้านศรีพัฒนา ม.15 ต.หนองหอย ที่ได้บริจาคน้ำดื่ม 17ลัง ให้กับโรงพยาบาลพระทองคำ ขอให้ท่านและครอบครัวของท่านมีสุขภาพร่างกายแข็งแรง admin ข่าวกิจกรรม 16 มกราคม 202016 มกราคม 2020 More from my siteรับสมัครนักเทคนิคการแพทย์ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เข้านิเทศกิจกรรม2ประกาศรับสมัครงาน ตำแหน่ง พนักงานบริการข่าวประชาสัมพันธ์ 1แจ้งวันหยุด FacebookTwitterLine