ขออนุโมทนาบุญกับครอบครัว ตาหลอดกับยายพรมมิ หมอปะคำ บ้านห้วยสามขาด้วยครับที่บริจาคน้ำมะตูมน้ำลำไย จำนวน300ขวด admin ข่าวกิจกรรม 16 มกราคม 202016 มกราคม 2020 More from my siteข่าวประชาสัมพันธ์ 1องคมนตรี ลงพื้นที่ติดตามการพัฒนาโรงพยาบาลพระทองคำเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษาทันตแพทย์เคลื่อนที่ข่าวกิจกรรม 3ตรวจสุขภาพนอกสถานที่ข่าวกิจกรรม 4 FacebookTwitterLine