![](http://ptk-hospital.com/web/wp-content/uploads/2020/01/81363129_2812539938809091_2545340032135200768_o.jpg)
More from my site
กิจกรรม 1
คุณรัฐนันท์ สิริศุภวัฒน์ ได้มีจิตเป็นสาธารณกุศลบริจาคเงินสด จำนวน 5,000 บาท เพื่อสมทบทุนซื้อครุภัณฑ์ทางการแพทย์ ให้แก่โรงพยาบาล ขอให้ท่านและครอบครัวมีความสุขความเจริญ สุขภาพแข็งแรงครับ
ขออนุโมทนาบุญกับครอบครัว ตาหลอดกับยายพรมมิ หมอปะคำ บ้านห้วยสามขาด้วยครับที่บริจาคน้ำมะตูมน้ำลำไย จำนวน300ขวด
ประกาศเลื่อนกำหนดวันประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิสอบ
รับสมัครพยาบาลวิชาชีพ
แพทย์อาสา ออกหน่วย