![](http://ptk-hospital.com/web/wp-content/uploads/2020/01/สมัครงาน4.jpg)
![](http://ptk-hospital.com/web/wp-content/uploads/2020/01/84357132_2877053985691019_3592153429096529920_o.jpg)
More from my site
ขอขอบคุณคุณกำไล ดารดาษ บ้านศรีพัฒนา ม.15 ต.หนองหอย ที่ได้บริจาคน้ำดื่ม 17ลัง ให้กับโรงพยาบาลพระทองคำ ขอให้ท่านและครอบครัวของท่านมีสุขภาพร่างกายแข็งแรง
ขอเชิญร่วมบริจาคโลหิต
ข่าวประชาสัมพันธ์ 2
29 ธันวาคม 2019 เวลา 16:44 น. · คุณยายพูน งาสันเทียะ บ้านหนองหอย หมู่ 14 บริจาค น้ำดื่ม และข้าวสารใหม่ 2 ถุงใหญ่ สาธุขอให้ครอบครัวของท่านมีความสุขปราศจากโรคภัยครับ
ขออนุโมทนาบุญกับครอบครัว ตาหลอดกับยายพรมมิ หมอปะคำ บ้านห้วยสามขาด้วยครับที่บริจาคน้ำมะตูมน้ำลำไย จำนวน300ขวด
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา